![](https://ccf.ccfthai.or.th/wp-content/uploads/2023/04/Phorak-1920-x-1080-1.jpg)
![c8](https://ccf.ccfthai.or.th/wp-content/uploads/2023/04/c8.jpeg)
"เงินช่วยเหลือ 2,000 บาท จาก ซี.ซี.เอฟ.ฯ ในวันนั้น ช่วยต่อชีวิตและอนาคตของผมและลูกชายในวันนี้" ลุงเฉลิม พ่อน้องอาร์ม ด.ช. ศักรินทร์ จ.สกลนคร จุดเริ่มต้นการสู้ชีวิตเพื่อลูกชาย
ปลูกคน ปลูกอนาคต
ความรักและความกรุณาจากท่าน เป็นกำลังผลักดัน ให้เด็กและเยาวชนขาดโอกาสได้เติบใหญ่ ได้รับโอกาสทางการศึกษาและการพัฒนาชีวิต เงินบริจาคจากท่านจะถูกจัดสรรอย่างระมัดระวังที่สุด เพื่อการ “ปลูกคน ปลูกอนาคต” แก่เด็กที่ท่านให้การอุปการะช่วยเหลือ
ร่วมบริจาคโครงการเพาะรัก
×
Send